Los Gigantes yana cikin kudu maso yamma na tekun Tenerife kuma tare da biranen maƙwabta suna da yanayin yanayi mafi sanyi a tsibirin. 

Los Gigantes yana da rairayin bakin teku na baƙar fata da sanannen tashar jirgin ruwa wanda ke da suna iri ɗaya. Ana ɗaukar mafi kyawun wuri don fita zuwa teku tare da jirgin ruwa. Akwai gandun daji da yawa da rairayin bakin teku tare da gabar tekun da za a iya isa gare shi kawai daga teku. Kuma tsaunukan Los Gigantes na ɗaya daga cikin kyawawan wuraren gani na tsibirin. Waɗannan su ne bangon tsaye na dutsen dutsen da ya kai sama da mita 600 sama da matakin teku. Mutanen asalin gida (guanches) suna kiransu "Bangon shaidan".

Los Gigantes yana da ingantattun kayan aikin yau da kullun: shagunan, manyan kantuna, gidajen abinci, likitoci, wuraren ruwan teku, bas na jama'a, taksi da sauransu.

Garuruwan da ke kusa da su sune Port na Santiago, Tekun Arena da kuma San Juan Beach.

A shekara ta 2017, zauren gari na gari zai gyara hanyoyi da kuma filin cocin. Za a kuma gina ƙarin wuraren kasuwanci kamar yadda ya kamata.

Akwai akasarin gidaje a cikin Los Gigantes da ƙananan gidaje da ƙauyuka. Ma'aurata na hadaddun gidaje na iya ba da faɗakarwar faifai masu fa'ida tare da gareji masu zaman kulle. Yawancin gidajen da ke cikin Los Gigantes kuma musamman mahararun gidaje suna da kyawawan ra'ayoyi zuwa teku da dutsen - yana da ban mamaki da gaske lokacin da rana ta faɗi!

Zaka iya ganin dabbobin ruwa da kifayen kifaye tun daga farfajiyar ka domin akwai mutane da yawa daga cikin waɗannan dabbobin da suke rayuwa tare da tsaunin.

kuskure: Content ana kiyaye !!